ตารางถ่ายแบบเรียงตามเวลา

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 21 พฤศจิกายน 2561

พุธ 17:00

คาชิมา แอนท์เลอร์ส - วองต์โฟเรต์ โคฟุ

พุธ 17:00

ชิคฮูรา - ตอร์ปิโด คูไตซี่

พุธ 18:30

ฟิลิปปินส์ - ไทย

พุธ 18:30

สิงคโปร์ - ติมอร์เลสเต

พุธ 19:00

คิตฉี - กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ U19

พุธ 19:45

โนกูม - มิเซอร์ เอล มาคาซาห์

พุธ 20:00

Volos NFC - เออร์โกเทลิส

พุธ 20:00

พลาตานิอัส - คิสซาร์มิกอส

พุธ 20:00

Irodotos - อพอลลอน พอนตู

พุธ 20:30

เอนเตลล่า - โอลเบีย

พุธ 21:00

ปูเน่ ซิตี้ - จามเชตปูร์

พุธ 21:00

เซอร์เวน่า ซเวซด้า - Bačka Topola

พุธ 22:00

Shakhtyor Sl - บาเต้ โบริซอฟ

พุธ 22:15

เอล จาอิซ - เปโตรเจ็ท

พุธ 22:15

ฮาราส เอล โฮดูด - อัล-มาสรี

พุธ 22:30

ไนจีเรีย - แซมเบีย

พุธ 23:00

นอร์บี้ - ฮัคเค่น

ตารางถ่ายทอดสด วันที่ 22 พฤศจิกายน 2561

พฤหัส 00:00

สเปน U17 - แคนาดา U17

พฤหัส 00:00

Trajal Krusevac - Sinđelić Beograd

พฤหัส 00:30

บาเลนเซีย - อัลบาเซเต้

พฤหัส 00:30

โปร ปาเทรีย - โรบูร์ เซียน่า

พฤหัส 01:00

วีดีโอตัน - อุจเปสต์

พฤหัส 01:00

อิสไมลี่ - เอล เอนตัก

พฤหัส 01:00

วาดี้ เดกลา - พีระมิดส์

พฤหัส 01:30

อิเควทอเรียลกินี - แอฟริกาใต้

พฤหัส 02:30

แตร์นาน่า - เฟรัลปิซาโร่

พฤหัส 02:45

ซอลฟอร์ด ซิตี้ - ชรูว์สบิวรี่

พฤหัส 02:45

เรอัล โซเซียดาด - บาร์เซโลน่า

พฤหัส 03:00

เยอรมัน U17 - สหรัฐอเมริกา U17

พฤหัส 03:10

กิมนาเซีย ลา พลาต้า - ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน

พฤหัส 04:30

อินเตอร์นาซิอองนาล - อัต.มิเนโร่

พฤหัส 06:45

ฟลาเมงโก - เกรมิโอ

พฤหัส 06:45

พัลไมรัส - อเมริกา มิไนโร่

พฤหัส 07:00

นิวออร์ลีนส์ พีลิแกนส์ - ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส

พฤหัส 15:30

แอดิเลด ยูไนเต็ด (หญิง) - แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด (หญิง)

พฤหัส 21:00

กัว - เบงกาลูรู

ตารางถ่ายแบบเรียงตามลีก

เอฟเอ คัพ อังกฤษ

พฤหัส 02:45

ซอลฟอร์ด ซิตี้ - ชรูว์สบิวรี่

ซีรีส์ เอ บราซิล

พฤหัส 04:30

อินเตอร์นาซิอองนาล - อัต.มิเนโร่

กัลโช่ เซเรีย ซี อิตาลี

พุธ 20:30

เอนเตลล่า - โอลเบีย

พฤหัส 00:30

โปร ปาเทรีย - โรบูร์ เซียน่า

พฤหัส 02:30

แตร์นาน่า - เฟรัลปิซาโร่

ซูเปอร์ ลีก อินเดีย

พุธ 21:00

ปูเน่ ซิตี้ - จามเชตปูร์

ซูเปอร์ลีกา อาร์เจนติน่า

พฤหัส 03:10

กิมนาเซีย ลา พลาต้า - ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน

พรีเมร่า ดิวิชั่น สเปน (หญิง)

พฤหัส 00:30

บาเลนเซีย - อัลบาเซเต้

พฤหัส 02:45

เรอัล โซเซียดาด - บาร์เซโลน่า

พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย

พุธ 17:00

ชิคฮูรา - ตอร์ปิโด คูไตซี่

พรีเมียร์ลีก อียิปต์

พุธ 19:45

โนกูม - มิเซอร์ เอล มาคาซาห์

พุธ 22:15

เอล จาอิซ - เปโตรเจ็ท

พุธ 22:15

ฮาราส เอล โฮดูด - อัล-มาสรี

พฤหัส 01:00

อิสไมลี่ - เอล เอนตัก

พฤหัส 01:00

วาดี้ เดกลา - พีระมิดส์

พรีเมียร์ลีก ฮ่องกง

พุธ 19:00

คิตฉี - กว่างโจว อาร์แอนด์เอฟ U19

ฟุตบอลลีก กรีซ

พุธ 20:00

Volos NFC - เออร์โกเทลิส

พุธ 20:00

พลาตานิอัส - คิสซาร์มิกอส

พุธ 20:00

Irodotos - อพอลลอน พอนตู

ยู-17 หญิง ชิงแชมป์โลก

พฤหัส 00:00

สเปน U17 - แคนาดา U17

พฤหัส 03:00

เยอรมัน U17 - สหรัฐอเมริกา U17

เซอร์เบีย คัพ

พุธ 21:00

เซอร์เวน่า ซเวซด้า - Bačka Topola

เฟิร์ส ลีก เซอร์เบีย

พฤหัส 00:00

Trajal Krusevac - Sinđelić Beograd

เอมเพอเรอร์ส คัพ ญี่ปุ่น

พุธ 17:00

คาชิมา แอนท์เลอร์ส - วองต์โฟเรต์ โคฟุ

เอเอฟเอฟ ซูซูกิ คัพ

พุธ 18:30

ฟิลิปปินส์ - ไทย

พุธ 18:30

สิงคโปร์ - ติมอร์เลสเต

เอ็นบีวัน ฮังการี

พฤหัส 01:00

วีดีโอตัน - อุจเปสต์

แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ (หญิง)

พุธ 22:30

ไนจีเรีย - แซมเบีย

พฤหัส 01:30

อิเควทอเรียลกินี - แอฟริกาใต้

กระชับมิตร

พุธ 23:00

นอร์บี้ - ฮัคเค่น

Belarus Premier League Vysshaya Liga

พุธ 22:00

Shakhtyor Sl - บาเต้ โบริซอฟ