ตารางถ่าย 28 กุมภาพันธ์ 2563
28 กุมภาพันธ์ 2563

ตารางถ่ายทอดสด 28 กุมภาพันธ์ 2563

พอร์ต เมลเบิร์น
พอร์ต เมลเบิร์น
15:45
Eastern Lions SC
Eastern Lions SC
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ซิดนีย์ เอฟซี
ซิดนีย์ เอฟซี
16:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
ออสเตรเลีย เอ ลีก
กรีนกัลลี่
กรีนกัลลี่
16:00
Avondale
Avondale
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
เซนิต(U21)
เซนิต(U21)
16:00
โลโคโมทีฟ มอสโก(U21)
โลโคโมทีฟ มอสโก(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
โอคไลจ์ แคนนอนส์
โอคไลจ์ แคนนอนส์
16:30
เซ้าท์ เมลเบิร์น
เซ้าท์ เมลเบิร์น
ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
ไพรบราม(U19)
ไพรบราม(U19)
17:00
สลาเวีย ปราก(U19)
สลาเวีย ปราก(U19)
เช็ก U19
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
วิสเซล โกเบ
วิสเซล โกเบ
เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1
เอฟซี เยเรวาน
เอฟซี เยเรวาน
17:00
อลาชเคิร์ต
อลาชเคิร์ต
อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก
โคแคน
โคแคน
17:30
บูโซโร FK
บูโซโร FK
Uzbekistan League
ไดนาโมมอสโก(U21)
ไดนาโมมอสโก(U21)
18:00
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
นัม ดินห์ FC
นัม ดินห์ FC
18:00
ฮองลินห์ ฮาตินห์
ฮองลินห์ ฮาตินห์
เวียมนาม D1
CSKA มอสโก(U21)
CSKA มอสโก(U21)
18:00
FK อูราล(U21)
FK อูราล(U21)
รัสเซีย ทีมสำรอง
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
18:00
บุนยอดกอร์
บุนยอดกอร์
Uzbekistan League
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
จีน ซูเปอร์ลีก
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
18:35
เหอหนาน เจี้ยนเย้
เหอหนาน เจี้ยนเย้
จีน ซูเปอร์ลีก
ปักกิ่ง กั๋วอัน
ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35
ฉือเจียจวง
ฉือเจียจวง
จีน ซูเปอร์ลีก
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
18:45
อันดิแจน แทชเค้นท์
อันดิแจน แทชเค้นท์
Uzbekistan League
มาซิโดเนีย(U19)
มาซิโดเนีย(U19)
19:00
จอร์เจีย(U19)
จอร์เจีย(U19)
กระชับมิตรทีมชาติ
ไซปา
ไซปา
19:00
ซาแนท นาฟ
ซาแนท นาฟ
อิหร่าน พรีเมียร์ลีก
นาฟท์ มาสจีด
นาฟท์ มาสจีด
19:30
เพย์กัน
เพย์กัน
อิหร่าน พรีเมียร์ลีก
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
20:00
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
ยะโฮร์ ดารุล
ยะโฮร์ ดารุล
20:00
เคดะห์
เคดะห์
มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
ออด เกรนแลนด์
ออด เกรนแลนด์
20:00
โรเซนบอร์ก
โรเซนบอร์ก
กระชับมิตรสโมสร
อัล ดาฮัม
อัล ดาฮัม
20:10
อัล ฮาเซม
อัล ฮาเซม
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
อัล จาซิล่า(UAE)
อัล จาซิล่า(UAE)
20:30
กอร์ ฟัคเค่น
กอร์ ฟัคเค่น
ยูเออี ดิวิชั่น1
บานนี่ ยาส
บานนี่ ยาส
20:30
อัล อาห์ลี(UAE)
อัล อาห์ลี(UAE)
ยูเออี ดิวิชั่น1
อัล ไซลีย่า
อัล ไซลีย่า
20:50
อัล การาฟา
อัล การาฟา
กาตาร์ ลีก
ATP Tour 500
ATP Tour 500
21:00
ATP Tour 500
ATP Tour 500
ATP Tour 500
พาร์ส โจโนบิ
พาร์ส โจโนบิ
21:00
แทรคเตอร์ ซาซี่
แทรคเตอร์ ซาซี่
อิหร่าน พรีเมียร์ลีก
โดซา ดรามัส
โดซา ดรามัส
21:00
เจียนนิน่า
เจียนนิน่า
กรีซ ดิวิชั่น2
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
21:30
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
เรนเฮล์ม
เรนเฮล์ม
21:30
คริสเตียนซุนด์ BK
คริสเตียนซุนด์ BK
กระชับมิตรสโมสร
เฮาเกซุนด์
เฮาเกซุนด์
22:00
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
กระชับมิตรสโมสร
อัล-อดาลห์
อัล-อดาลห์
22:20
อัล ไฟซาลี(ซาอุ)
อัล ไฟซาลี(ซาอุ)
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
เบโร่ สตารา
เบโร่ สตารา
22:30
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ครีลย่า โซเวียตอฟ
22:30
โอเรนเบิร์ก
โอเรนเบิร์ก
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
โมลด์
โมลด์
23:00
อาเลซุนด์
อาเลซุนด์
กระชับมิตรสโมสร
เซปซี่
เซปซี่
23:00
โปลิเทคนิก้า อายซี่
โปลิเทคนิก้า อายซี่
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
ซามาเล็ค
ซามาเล็ค
23:00
เอสเปรานซ์ ST
เอสเปรานซ์ ST
caf แชมเปี้ยนส์ ลีก
สลาเวน โคปริฟนิก้า
สลาเวน โคปริฟนิก้า
23:00
วาร์เท็กซ์
วาร์เท็กซ์
โครเอเชีย ดิวิชั่น1
อัล วาครา
อัล วาครา
23:00
อัมม์ ซาลาล
อัมม์ ซาลาล
กาตาร์ ลีก
เบนฟิก้า บี
เบนฟิก้า บี
23:00
ไลซอส
ไลซอส
โปรตุเกส ดิวิชั่น2
อัล ฟูจารัช
อัล ฟูจารัช
23:15
อิตติฮัต คาลบา
อิตติฮัต คาลบา
ยูเออี ดิวิชั่น1
คูพีเอส
คูพีเอส
23:30
RoPS โรวานีมี่
RoPS โรวานีมี่
ฟินแลนด์ คัพ
อลันยาสปอร์
อลันยาสปอร์
00:00
เบซิคตัส
เบซิคตัส
ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
เซสเก บูเดโจวิซ
เซสเก บูเดโจวิซ
00:00
บานิค ออสตราว่า
บานิค ออสตราว่า
เช็ก ดิวิชั่น1
วีบรอก
วีบรอก
00:00
ฮวิโดฟ
ฮวิโดฟ
เดนมาร์ก ดิวิชั่น1
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
แฟร้งค์เฟิร์ต
ยูโรป้า ลีก
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
00:00
ปิแอส กลิวิส
ปิแอส กลิวิส
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
Dnipro-1
Dnipro-1
00:00
ดินาโม เคียฟ
ดินาโม เคียฟ
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
อัล เฟฮา
อัล เฟฮา
00:10
อัล ราเอ็ด
อัล ราเอ็ด
ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก
เรเกนเบิร์ก
เรเกนเบิร์ก
00:30
ดินาโม เดรสเดน
ดินาโม เดรสเดน
เยอรมัน D2
คาร์ลสรูห์
คาร์ลสรูห์
00:30
เนิร์นแบร์ก
เนิร์นแบร์ก
เยอรมัน D2
AGF อาร์ฮุส
AGF อาร์ฮุส
01:00
โฮโบร
โฮโบร
เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
01:00
บาเยิร์น มิวนิค(Am)
บาเยิร์น มิวนิค(Am)
เยอรมันลีกา 3
กอริก้า
กอริก้า
01:00
อิสทรา 1961
อิสทรา 1961
โครเอเชีย ดิวิชั่น1
เอสเค ติรานา
เอสเค ติรานา
01:00
ปาร์ติซานี ทิราน่า
ปาร์ติซานี ทิราน่า
แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
St. Louis Cardinals
St. Louis Cardinals
01:00
New York Mets
New York Mets
MLB Regular
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
01:10
SKU อัมเสตทเทน
SKU อัมเสตทเทน
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
SV รีด
SV รีด
01:10
ออสเตรีย ลัสเตนัว
ออสเตรีย ลัสเตนัว
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
Vorwarts Steyr
Vorwarts Steyr
01:10
FC Pasching
FC Pasching
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
FAC ทีมเฟอไวน์
FAC ทีมเฟอไวน์
01:10
เอสวี ฮอร์น
เอสวี ฮอร์น
ออสเตรีย ดิวิชั่น2
ดินาโม บูคาเรสต์
ดินาโม บูคาเรสต์
01:30
FC คลินเซนิ
FC คลินเซนิ
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
อัลเมเร่ ซิตี้
อัลเมเร่ ซิตี้
02:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต
เฮลมอนด์ สปอร์ต
ฮอลแลนด์ D2
เดอ กราฟสคัป
เดอ กราฟสคัป
02:00
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
ฮอลแลนด์ D2
ไนจ์เมเก้น
ไนจ์เมเก้น
02:00
เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็นเอซี เบรด้า
ฮอลแลนด์ D2
เลอ ม็องส์
เลอ ม็องส์
02:00
แก็งก็อง
แก็งก็อง
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
น็องซี่
น็องซี่
02:00
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
02:00
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
คัมบูร์
คัมบูร์
02:00
พีเอสวี(Am)
พีเอสวี(Am)
ฮอลแลนด์ D2
วิลเล่ม ทเว
วิลเล่ม ทเว
02:00
โกรนิงเก้น
โกรนิงเก้น
ฮอลแลนด์ พรีเมียร์
อาแจกซ์(Am)
อาแจกซ์(Am)
02:00
เทลสตาร์
เทลสตาร์
ฮอลแลนด์ D2
FC ออสส์
FC ออสส์
02:00
อูเทร็คท์(Am)
อูเทร็คท์(Am)
ฮอลแลนด์ D2
ก็อง
ก็อง
02:00
เกรอน็อบล์
เกรอน็อบล์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
ซาน อันโตนิโอ
ซาน อันโตนิโอ
02:00
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
กระชับมิตรสโมสร
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
02:00
ทรัวส์
ทรัวส์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00
เอ็กเซลซิเออร์
เอ็กเซลซิเออร์
ฮอลแลนด์ D2
โซโชซ์
โซโชซ์
02:00
โรเดซ อเวรอน
โรเดซ อเวรอน
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
MVV มาสทริสช์
MVV มาสทริสช์
02:00
เดน บอสช์
เดน บอสช์
ฮอลแลนด์ D2
โรด้า เจซี
โรด้า เจซี
02:00
ดอร์เดรชท์
ดอร์เดรชท์
ฮอลแลนด์ D2
โอแซร์
โอแซร์
02:00
นิออร์ท
นิออร์ท
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
วาล็องเซียนส์
วาล็องเซียนส์
02:00
อฌักซิโอ้ ACA
อฌักซิโอ้ ACA
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
โวเลนดัม
โวเลนดัม
02:00
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
ฮอลแลนด์ D2
กราสฮ็อปเปอร์
กราสฮ็อปเปอร์
02:00
อารัว
อารัว
สวิตฯ ดิวิชั่น2
ชาโตรูซ์
ชาโตรูซ์
02:00
เลอ อาฟร์
เลอ อาฟร์
ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส
KVSK ลอมเมล
KVSK ลอมเมล
02:30
โรเซลาเร่
โรเซลาเร่
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
02:30
เวสเตอร์โล
เวสเตอร์โล
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
Excelsior Virton
Excelsior Virton
02:30
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
แซงต์ ทรุยด็อง
แซงต์ ทรุยด็อง
02:30
เมเชเลน
เมเชเลน
เบลเยี่ยม โปรลีก
โลเคอเรน
โลเคอเรน
02:30
เบียรส์ชอทวิลริค
เบียรส์ชอทวิลริค
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
จาเกียลโลเนีย
จาเกียลโลเนีย
02:30
เลช พอซนาน
เลช พอซนาน
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
02:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
บุนเดสลีกา เยอรมัน
เชลบอร์น
เชลบอร์น
02:45
เซนต์ แพตทริคส์
เซนต์ แพตทริคส์
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
แชมร็อค โรเวอร์ส
แชมร็อค โรเวอร์ส
02:45
ดันดาล์ค
ดันดาล์ค
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
นีมส์
นีมส์
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
เดอร์รี่ ซิตี้
เดอร์รี่ ซิตี้
02:45
โบฮีเมี่ยนส์
โบฮีเมี่ยนส์
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
พอร์ทสมัธ
พอร์ทสมัธ
02:45
โรชเดล
โรชเดล
ลีกวัน อังกฤษ
คอร์ก ซิตี้
คอร์ก ซิตี้
02:45
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
ฮิเบอร์เนี่ยน
ฮิเบอร์เนี่ยน
02:45
อินเวอร์เนสส์
อินเวอร์เนสส์
สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ
ลาส พัลมาส
ลาส พัลมาส
03:00
มาลาก้า
มาลาก้า
ลาลีกา สเปน 2
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
03:00
โครโตเน่
โครโตเน่
กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี
นอริช ซิตี้
นอริช ซิตี้
03:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เลสเตอร์ ซิตี้
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
เรอัล โซเซียดาด
เรอัล โซเซียดาด
03:00
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล บายาโดลิด
ลาลีกา สเปน
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
03:00
FBC เมลการ์
FBC เมลการ์
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
Belgrano
Belgrano
03:05
ออล บอยส์
ออล บอยส์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
ปอร์ติโมเนนเซ่
ปอร์ติโมเนนเซ่
03:30
วิตอเรีย เซตูบัล
วิตอเรีย เซตูบัล
โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส
เดลฟิน เอสซี
เดลฟิน เอสซี
04:30
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
Ecuador Pilsener A
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
04:30
คาโตลิก้า
คาโตลิก้า
ชิลี พรีเมียร์ลีก
ราซิ่ง คลับ
ราซิ่ง คลับ
05:00
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์
ติเกร
ติเกร
05:00
กิมนาเซีย จูจุย
กิมนาเซีย จูจุย
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B
กัวรานี่ SP
กัวรานี่ SP
05:15
อากัว ซานต้า
อากัว ซานต้า
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
Guay Leena
Guay Leena
06:00
ลิเบอร์ตาด
ลิเบอร์ตาด
ปารากวัย พรีเมียร์
แอตแลนเต้
แอตแลนเต้
06:00
เวนาดอส FC
เวนาดอส FC
เม็กซิโก ดิวิชั่น2
เพนาโรล
เพนาโรล
06:00
ดานูบิโอ
ดานูบิโอ
อูรุกวัย พรีเมียร์
เซอร์โร ลาร์โก
เซอร์โร ลาร์โก
06:00
บอสตัน ริเวอร์
บอสตัน ริเวอร์
อูรุกวัย พรีเมียร์
ATP Tour 500
ATP Tour 500
07:00
ATP Tour 500
ATP Tour 500
ATP Tour 500
เอล นาซิอองนาล
เอล นาซิอองนาล
07:00
LDU กีโต้
LDU กีโต้
Ecuador Pilsener A
โคลอน
โคลอน
07:10
โบคา จูเนียร์ส
โบคา จูเนียร์ส
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์
บรากันติโน
บรากันติโน
07:30
อิทัวโน่
อิทัวโน่
คอมปินาโต้ เปาลิสต้า
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
07:40
จากูวาเรส
จากูวาเรส
Colombia Copa Mustang A
เอเลี่ยนซา ลิม่า
เอเลี่ยนซา ลิม่า
08:00
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
แอตเลติโก้ ซานลูอิส
แอตเลติโก้ ซานลูอิส
08:00
เอฟซี ฮัวเรซ
เอฟซี ฮัวเรซ
เม็กซิโก พรีเมียร่า
Dallas Mavericks
Dallas Mavericks
08:00
Miami Heat
Miami Heat
NBA
โตลูก้า
โตลูก้า
08:00
มอนเทอร์เรย์
มอนเทอร์เรย์
เม็กซิโก พรีเมียร่า
Denver Nuggets
Denver Nuggets
10:30
Los Angeles Clippers
Los Angeles Clippers
NBA
Sailgp
Sailgp
12:30
Sailgp
Sailgp
Sailgp
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
14:55
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
16:45
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
20:00
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
22:00
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
ATP Tour 500
ATP Tour 500
22:01
ATP Tour 500
ATP Tour 500
ATP Tour 500