ตารางถ่าย 21 กุมภาพันธ์ 2563
21 กุมภาพันธ์ 2563

กระชับมิตรสโมสร

เอสเค บรานน์
เอสเค บรานน์
18:00
อาเลซุนด์
อาเลซุนด์

อียิปต์ คัพ

เอล อิสไมลี่
เอล อิสไมลี่
22:00
พีระมิดส์ FC
พีระมิดส์ FC

ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก

แอ๊บฮา
แอ๊บฮา
20:10
อัล-อดาลห์
อัล-อดาลห์
อัล ไฟซาลี(ซาอุ)
อัล ไฟซาลี(ซาอุ)
22:30
อัล อิตติฟาค
อัล อิตติฟาค
อัล อาห์ลี(KSA)
อัล อาห์ลี(KSA)
00:30
อัล ฟาร์ท
อัล ฟาร์ท

World Golf Championship

World Golf Championship
World Golf Championship
02:00
World Golf Championship
World Golf Championship

ATP Tour 500

ATP Tour 500
ATP Tour 500
01:00
ATP Tour 500
ATP Tour 500

ลาลีกา สเปน 2

สปอร์ติ้ง กิฆอน
สปอร์ติ้ง กิฆอน
03:00
คาดิส
คาดิส

บาส NBA

โกลเด้น สเตท
โกลเด้น สเตท
LIVE
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
ชิคาโก บูลส์
ชิคาโก บูลส์
08:00
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
ฟิลาเดลเฟีย
ฟิลาเดลเฟีย
08:00
บรู๊คลีน เนตส์
บรู๊คลีน เนตส์
ซาคราเมนโต้ คิงส์
ซาคราเมนโต้ คิงส์
10:00
เมมฟิส กริซลีส์
เมมฟิส กริซลีส์

NBA

Memphis Grizzlies
Memphis Grizzlies
LIVE
Sacramento Kings
Sacramento Kings
Dallas Mavericks
Dallas Mavericks
07:00
Orlando Magic
Orlando Magic
Memphis Grizzlies
Memphis Grizzlies
10:30
Los Angeles Lakers
Los Angeles Lakers
New Orleans Pelicans
New Orleans Pelicans
10:30
Portland Trailblazers
Portland Trailblazers

คอมปินาโต้ เปาลิสต้า

โบตาโฟโก้ SP
โบตาโฟโก้ SP
02:00
ลีเมย์รา
ลีเมย์รา
โนโวริซอนติน
โนโวริซอนติน
05:15
มิราสโซล
มิราสโซล

คอนคาเคฟ แชมป์ฯลีก

ซาน คาร์ลอส
ซาน คาร์ลอส
08:05
นิวยอร์ก ซิตี้
นิวยอร์ก ซิตี้
CD โอลิมเปีย
CD โอลิมเปีย
10:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์

เม็กซิโก พรีเมียร่า

อัตลาส
อัตลาส
08:00
ปาชูก้า
ปาชูก้า
มิเนโร่ส์ ซากาเตกัส
มิเนโร่ส์ ซากาเตกัส
09:30
ซากาเตเปค
ซากาเตเปค

ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลริงตัน โฟนิค
เวลริงตัน โฟนิค
13:15
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:30
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด

Russia FNL Cup

เชอตาโนโว
เชอตาโนโว
15:00
ทอมสค์
ทอมสค์
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
สปาร์ตัก ตัมบอฟ
17:45
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ครีลย่า โซเวียตอฟ
ชินนิค ยาโรสลาฟ
ชินนิค ยาโรสลาฟ
20:30
มอร์โด้เวีย ซารานสค์
มอร์โด้เวีย ซารานสค์

ลีกอื่นๆ

Campbelltown City SC
Campbelltown City SC
16:00
Blue Eagles
Blue Eagles

เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1

โชนัน เบลมาเร่
โชนัน เบลมาเร่
17:00
อูราวะ เรด
อูราวะ เรด

ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์

ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
18:00
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์
ศึกทรูโฟร์ยูมวยมันส์วันศุกร์

ไทยแชมเปี้ยนชิพ

ราชนาวี เอฟซี
ราชนาวี เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี
อุดรธานี เอฟซี

WTA Tour Premier

WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
20:00
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
22:00
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier

Ukraine U21

เอฟซี มาริอูพอล
เอฟซี มาริอูพอล
20:00
ซอร์ย่า ลูแฮงส์(U21)
ซอร์ย่า ลูแฮงส์(U21)

Israel D2

แอชเคลอน
แอชเคลอน
20:00
Kfar Kasem
Kfar Kasem
Petah Tikva
Petah Tikva
20:00
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
ฮาโปเอล เบนายซัคนิน
Beitar Ramla
Beitar Ramla
20:00
ฮาโปเอล รามัต กาน
ฮาโปเอล รามัต กาน
Ahi Nazareth
Ahi Nazareth
22:00
ฮาโปเอล คาตามอน
ฮาโปเอล คาตามอน
ฮาโปเอล อฟูล่า
ฮาโปเอล อฟูล่า
22:00
ฮาโปเอล นาซาเรท
ฮาโปเอล นาซาเรท
ฮาโปเอล เบนายลอด
ฮาโปเอล เบนายลอด
22:00
ฮาโปเอล ริซอน
ฮาโปเอล ริซอน

กรีซ ดิวิชั่น2

เลวาเดียกอส
เลวาเดียกอส
20:00
โดซา ดรามัส
โดซา ดรามัส

ไทยพรีเมียร์ลีก

ระยอง เอฟซี
ระยอง เอฟซี
20:00
นครราชสีมา เอฟซี
นครราชสีมา เอฟซี

ยูเออี เอมิเรตส์ คัพ

บานนี่ ยาส
บานนี่ ยาส
20:30
อัล อาห์ลี(UAE)
อัล อาห์ลี(UAE)
อัล ด๊าฟร่า
อัล ด๊าฟร่า
23:30
อัล จาซิล่า(UAE)
อัล จาซิล่า(UAE)

ศึกยอดมวยวันทรงชัย

ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
20:45
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
14:30
ศึกยอดมวยวันทรงชัย
ศึกยอดมวยวันทรงชัย

กาตาร์ ลีก

อัล คอร์
อัล คอร์
20:45
อัล เรย์ยาน
อัล เรย์ยาน
กาตาร์ เอสซี
กาตาร์ เอสซี
22:55
อัล ไซลีย่า
อัล ไซลีย่า

อินเดีย ลีก

มุมไบ ซิตี้
มุมไบ ซิตี้
21:00
เชนไนยิน เอฟซี
เชนไนยิน เอฟซี

ชิลี พรีเมียร์ลีก

แอนโตฟากาสต้า
แอนโตฟากาสต้า
22:00
คอนเซปซิออน
คอนเซปซิออน
คาโตลิก้า
คาโตลิก้า
04:30
เดปอร์เตส อิควิกกัว
เดปอร์เตส อิควิกกัว

Turkey 2

เอสคิเซไฮสปอร์
เอสคิเซไฮสปอร์
23:00
ฮาเตย์สปอร์
ฮาเตย์สปอร์
ออสมานลิสปอร์
ออสมานลิสปอร์
23:00
เมเนแมน
เมเนแมน

Serbian Superliga

FK Vozdovac
FK Vozdovac
23:30
สปาร์ตัก ซลาติบอร์
สปาร์ตัก ซลาติบอร์
FK จาวอร์อิวานจิก้า
FK จาวอร์อิวานจิก้า
00:00
มัลโดส ลูการ์นี
มัลโดส ลูการ์นี

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

LKS ลอดซ์
LKS ลอดซ์
00:00
โปกอน
โปกอน
สลาสค์ วรอคลาวน์
สลาสค์ วรอคลาวน์
02:30
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่

โครเอเชีย ดิวิชั่น1

วาร์เท็กซ์
วาร์เท็กซ์
00:00
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
โลโคโมติวา ซาเกร็บ

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

ชีวาสสปอร์
ชีวาสสปอร์
00:00
อลันยาสปอร์
อลันยาสปอร์

แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

เคเอส กูเกซี
เคเอส กูเกซี
00:00
เอสเค ติรานา
เอสเค ติรานา

เยอรมัน D2

VfL ออสนาบรุ๊ค
VfL ออสนาบรุ๊ค
00:30
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
SV เวเฮน
SV เวเฮน
00:30
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

kuwait emir cup

อัล ทาดามอน
อัล ทาดามอน
00:30
อัล อราบี
อัล อราบี

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

โฮโบร
โฮโบร
01:00
มิดทิลแลนด์
มิดทิลแลนด์

ลีกเอิง ฝรั่งเศส

นีซ
นีซ
01:00
แบรสต์
แบรสต์
เม็ตซ์
เม็ตซ์
02:45
โอลิมปิก ลียง
โอลิมปิก ลียง

เยอรมันลีกา 3

วิคตอเรีย โคโลญจน์
วิคตอเรีย โคโลญจน์
01:00
ซอนเน็นฮอฟ
ซอนเน็นฮอฟ

โรมาเนีย ดิวิชั่น2

ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
01:00
SCM ปีเตสติ
SCM ปีเตสติ

ฟินแลนด์ คัพ

VPS วาซ่า
VPS วาซ่า
01:00
ยาโร
ยาโร

ออสเตรีย ดิวิชั่น2

เอสวี ฮอร์น
เอสวี ฮอร์น
01:10
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
ออสเตรีย ลัสเตนัว
ออสเตรีย ลัสเตนัว
01:10
ดอร์นบิร์น 1913
ดอร์นบิร์น 1913
คัพเฟ่นเบิร์ก
คัพเฟ่นเบิร์ก
01:10
เบลอเวส ลินซ์
เบลอเวส ลินซ์
FC Pasching
FC Pasching
01:10
Lafnitz
Lafnitz
SAK คลาเกนเฟิร์ต
SAK คลาเกนเฟิร์ต
01:10
SV รีด
SV รีด
SKU อัมเสตทเทน
SKU อัมเสตทเทน
01:10
ไลเฟริ่ง
ไลเฟริ่ง

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์

RKC วาลไวก์
RKC วาลไวก์
02:00
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม

ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เอฟซี แซมบี
เอฟซี แซมบี
02:00
น็องซี่
น็องซี่
โรเดซ อเวรอน
โรเดซ อเวรอน
02:00
ลอริยองต์
ลอริยองต์
แก็งก็อง
แก็งก็อง
02:00
โซโชซ์
โซโชซ์
เกรอน็อบล์
เกรอน็อบล์
02:00
ชาโตรูซ์
ชาโตรูซ์
อฌักซิโอ้ ACA
อฌักซิโอ้ ACA
02:00
เลอ ม็องส์
เลอ ม็องส์
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
02:00
ปารีส เอฟซี
ปารีส เอฟซี
เลอ อาฟร์
เลอ อาฟร์
02:00
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
นิออร์ท
นิออร์ท
02:00
วาล็องเซียนส์
วาล็องเซียนส์

สวิตฯ ดิวิชั่น2

วินเตอร์ทูร์
วินเตอร์ทูร์
02:00
ลัวซานนี สปอร์ท
ลัวซานนี สปอร์ท

สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ

ดันดี ยูไนเต็ด
ดันดี ยูไนเต็ด
02:05
อินเวอร์เนสส์
อินเวอร์เนสส์

บุนเดสลีกา เยอรมัน

บาเยิร์น มิวนิค
บาเยิร์น มิวนิค
02:30
พาเดอร์บอร์น
พาเดอร์บอร์น

เบลเยี่ยม โปรลีก

คอร์ไทรจ์
คอร์ไทรจ์
02:30
เกงค์
เกงค์

เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
02:30
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
02:45
ฟูแล่ม
ฟูแล่ม

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก

เซนต์ เมียร์เรน
เซนต์ เมียร์เรน
02:45
ฮาร์ทส์
ฮาร์ทส์

พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

ลินฟีลด์
ลินฟีลด์
02:45
ครูซาเดอร์
ครูซาเดอร์

กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี

เบรสชา
เบรสชา
02:45
นาโปลี
นาโปลี

พรีเมียร์ลีก เวลส์

อเบอรี่สวิธ
อเบอรี่สวิธ
02:45
เพนนี่ บอนท์
เพนนี่ บอนท์
คอนนาห์ คิวเอ็น
คอนนาห์ คิวเอ็น
03:00
เดอะ นิว เซนต์ส
เดอะ นิว เซนต์ส

ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
เรอัล เบติส
03:00
มายอร์ก้า
มายอร์ก้า

โปรตุเกส ดิวิชั่น2

วิล่าแฟรเนียนเซ
วิล่าแฟรเนียนเซ
03:00
SC เฟยเรนเซ่
SC เฟยเรนเซ่

กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี

โคเซนซ่า
โคเซนซ่า
03:00
โฟรซิโนเน่
โฟรซิโนเน่

โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส

อาเวส
อาเวส
03:30
วิตอเรีย กิมาไรส์
วิตอเรีย กิมาไรส์

ปารากวัย พรีเมียร์

12 de Octubre
12 de Octubre
04:00
นาซิอองนาล อซุนซิยง
นาซิอองนาล อซุนซิยง
ลิเบอร์ตาด
ลิเบอร์ตาด
06:15
โซลเดอ อเมริกา
โซลเดอ อเมริกา

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์

บานฟิลด์
บานฟิลด์
05:00
อัลโดซิวี
อัลโดซิวี
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
07:10
ปาโตรนาโต ปารานา
ปาโตรนาโต ปารานา

เวเนซุเอลา พรีเมียร์

เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
06:00
ซาโมร่า
ซาโมร่า

เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

ไบแนซซิโอนาล
ไบแนซซิโอนาล
06:00
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
09:00
Carlos Stein
Carlos Stein

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B

แอดเตริโค ราแฟล่า
แอดเตริโค ราแฟล่า
06:05
Belgrano
Belgrano
กิมนาเซีย จูจุย
กิมนาเซีย จูจุย
07:30
ซีเอ บราวน์อโดรกู
ซีเอ บราวน์อโดรกู

Colombia Copa Mustang A

เดปอร์ติโบ ปาสโต้
เดปอร์ติโบ ปาสโต้
06:05
เอ็นบิกาโด
เอ็นบิกาโด
ซานตาเฟ่
ซานตาเฟ่
08:10
อเมริกา เด กาลี
อเมริกา เด กาลี

Bolivia Liga

โบลิวาร์
โบลิวาร์
07:00
เดอะ สตรองเกสต์
เดอะ สตรองเกสต์

เม็กซิโก ดิวิชั่น2

คอร์เรคามินอส
คอร์เรคามินอส
08:00
กัวดาลาจาร่า
กัวดาลาจาร่า

ศึกจ้าวมวยไทย

ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย
12:15
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจ้าวมวยไทย

Supercars Championship

Supercars Championship
Supercars Championship
12:30
Supercars Championship
Supercars Championship

ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO

ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
16:00
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO
ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี TKO

BWF World Tour Super 300

BWF World Tour Super 300
BWF World Tour Super 300
17:00
BWF World Tour Super 300
BWF World Tour Super 300

ศึกมวยไทยเกียรติเพชร

ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
18:00
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
18:20
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

Snooker World Ranking

Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
20:00
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking

Rugby Six Nations

อิตาลี
อิตาลี
21:15
สกอตแลนด์
สกอตแลนด์
เวลส์
เวลส์
23:45
ฝรั่งเศส
ฝรั่งเศส