ตารางถ่าย 17 กรกฎาคม 2562

กระชับมิตรสโมสร

ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:15
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล บายาโดลิด
กีไอร์มอต SE
กีไอร์มอต SE
16:00
FC Ajka
FC Ajka
มาฟรา
มาฟรา
16:30
โควา พิดาดิ
โควา พิดาดิ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
17:00
นิวคาสเซิ่ล
นิวคาสเซิ่ล
แมนฯ ยูไนเต็ด
แมนฯ ยูไนเต็ด
18:00
ลีดส์ ยูไนเต็ด
ลีดส์ ยูไนเต็ด
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
19:30
เวสต์แฮม
เวสต์แฮม
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
เรเกนเบิร์ก
เรเกนเบิร์ก
SV แซนด์เฮาเซ่น
SV แซนด์เฮาเซ่น
21:00
ซาบรุคเค่น
ซาบรุคเค่น
MTK ฮังกาเลี่ยน
MTK ฮังกาเลี่ยน
22:00
ดิออสกียอร์
ดิออสกียอร์
สปอล
สปอล
22:00
กอริก้า
กอริก้า
อัล-เวห์ด้า(ซาอุ)
อัล-เวห์ด้า(ซาอุ)
22:00
ซาเลเกอเซ็ก
ซาเลเกอเซ็ก
เบซิคตัส
เบซิคตัส
22:30
เพนดิคสปอร์
เพนดิคสปอร์
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
23:00
มึนเช่นกลัดบัค
มึนเช่นกลัดบัค
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
23:00
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
กราสฮ็อปเปอร์
กราสฮ็อปเปอร์
23:00
บาเดน
บาเดน
เฟยเรนเซ่
เฟยเรนเซ่
23:00
โมไรเรนเซ่
โมไรเรนเซ่
ริโอ อาฟ
ริโอ อาฟ
23:00
วิตอเรีย กิมาไรส์
วิตอเรีย กิมาไรส์
Academico Viseu
Academico Viseu
23:00
อารัวก้า
อารัวก้า
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
23:30
ดอร์ทมุนด์(Am)
ดอร์ทมุนด์(Am)
แบรสต์
แบรสต์
23:30
ลอริยองต์
ลอริยองต์
วิลเล่ม ทเว
วิลเล่ม ทเว
23:30
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
PSV ไอนด์โฮเฟ่น
00:00
โวล์ฟสบวร์ก
โวล์ฟสบวร์ก
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
00:00
อองเช่ร์
อองเช่ร์
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่
00:00
ทอนเดล่า
ทอนเดล่า
เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็นเอซี เบรด้า
00:00
โลเคอเรน
โลเคอเรน
โบคุ่ม
โบคุ่ม
00:00
บาร์นสลีย์
บาร์นสลีย์
เฟริส เวียนนา
เฟริส เวียนนา
00:00
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
00:00
Bocholt FC
Bocholt FC
ปากอส เฟอร์ไรร่า
ปากอส เฟอร์ไรร่า
00:00
เปนาฟิลด์
เปนาฟิลด์
โคลดิ้ง
โคลดิ้ง
00:00
ทิซเตด เอฟซี
ทิซเตด เอฟซี
ล็องส์
ล็องส์
00:00
เบเวอเรน
เบเวอเรน
แซงต์ ทรุยด็อง
แซงต์ ทรุยด็อง
00:00
KVSK ลอมเมล
KVSK ลอมเมล
SSVg Velbert
SSVg Velbert
00:00
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
เบียรส์ชอทวิลริค
เบียรส์ชอทวิลริค
00:00
พานาคายคิ 2005
พานาคายคิ 2005
เอสดี อมอเรเบียต้า
เอสดี อมอเรเบียต้า
00:00
เออิบาร์
เออิบาร์
KSK ไฮสท์
KSK ไฮสท์
00:30
เวสเตอร์โล
เวสเตอร์โล
โรเซลาเร่
โรเซลาเร่
00:30
เปรูเวลซ์
เปรูเวลซ์
Spouwen Mopertingen
Spouwen Mopertingen
00:30
MVV มาสทริสช์
MVV มาสทริสช์
เฟเยนูร์ด
เฟเยนูร์ด
01:00
พานาธิไนกอส
พานาธิไนกอส
วาซาส
วาซาส
01:00
Balmazujvaros
Balmazujvaros
เร็กซ์แฮม
เร็กซ์แฮม
01:00
สโต๊ค ซิตี้
สโต๊ค ซิตี้
ยอร์ค ซิตี้
ยอร์ค ซิตี้
01:00
ฮาร์ทลี่พูล
ฮาร์ทลี่พูล
เกนค์
เกนค์
01:30
AZ อัลค์มาร์
AZ อัลค์มาร์
ชาเวซ
ชาเวซ
01:30
กอมโปสเตลา
กอมโปสเตลา
Larne FC
Larne FC
01:30
อาดส์ เอฟซี
อาดส์ เอฟซี
แมนส์ฟิลด์
แมนส์ฟิลด์
01:30
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
พอร์ทเวล
พอร์ทเวล
01:30
ฟลีตวู้ด ทาวน์
ฟลีตวู้ด ทาวน์
AFC Hornchurch
AFC Hornchurch
01:45
เลย์ตัน โอเรียนท์
เลย์ตัน โอเรียนท์
เกรย์ส
เกรย์ส
01:45
Billericay Town
Billericay Town
เฮเรฟอร์ด
เฮเรฟอร์ด
01:45
เชลท์แน่ม
เชลท์แน่ม
โรชเดล
โรชเดล
01:45
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
สเตลีย์ บริดจ์
สเตลีย์ บริดจ์
01:45
เบิร์นลี่ย์
เบิร์นลี่ย์
เอฟซี ดัลลัส
เอฟซี ดัลลัส
07:00
เซบีย่า
เซบีย่า
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
แอสตัน วิลล่า
แอสตัน วิลล่า
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
09:15
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล บายาโดลิด

ยูโรป้า ลีก

ชิคฮูร่า
ชิคฮูร่า
23:00
โฟล่า เอสซ์
โฟล่า เอสซ์

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

คาราบัค
คาราบัค
23:30
ดันดาล์ค
ดันดาล์ค
AIK โซลน่า
AIK โซลน่า
00:00
อแวน อคาเดมี่
อแวน อคาเดมี่
คาราบัค
คาราบัค
00:00
ปาร์ติซานี ทิราน่า
ปาร์ติซานี ทิราน่า
โรเซนบอร์ก
โรเซนบอร์ก
00:00
ลินฟีลด์
ลินฟีลด์
ลูโดโกเรตส์ รัซกราด
ลูโดโกเรตส์ รัซกราด
00:30
เฟเรนซ์วารอซี่ TC
เฟเรนซ์วารอซี่ TC
ปิแอส กลิวิส
ปิแอส กลิวิส
01:00
บาเต้ โบริซอฟ
บาเต้ โบริซอฟ
CFR คลูจ์
CFR คลูจ์
01:00
อัสตานา
อัสตานา
ซูตเยสก้า นิคซิค
ซูตเยสก้า นิคซิค
01:15
สโลวาน บราติสลาวา
สโลวาน บราติสลาวา
มาริบอร์
มาริบอร์
01:15
วาลูร์ เรย์ยาวิค
วาลูร์ เรย์ยาวิค
เซลติก
เซลติก
01:45
ซาราเยโว
ซาราเยโว

Brazil Youth

วิตอเรีย ซัลวาดอร์(U20)
วิตอเรีย ซัลวาดอร์(U20)
05:00
บาเฮีย(Youth)
บาเฮีย(Youth)

สก็อตแลนด์ ลีกคัพ

สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
01:45
อาร์บรอท
อาร์บรอท
Cove Rangers
Cove Rangers
01:45
ดันดี
ดันดี
ไคลด์
ไคลด์
01:45
แฮมิลตัน
แฮมิลตัน
ดันเฟิร์มลิน
ดันเฟิร์มลิน
01:45
อัลเบี้ยน โรเวอร์
อัลเบี้ยน โรเวอร์
เซนต์ เมียร์เรน
เซนต์ เมียร์เรน
01:45
อีดินเบิร์ก ซิตี้
อีดินเบิร์ก ซิตี้

บราซิล ซีรี่บี

ปอนเต เปรตา
ปอนเต เปรตา
LIVE
แอตฯ กัวเนนเซ่
แอตฯ กัวเนนเซ่
กอริติบ้า
กอริติบ้า
05:15
เซาเบนโต้
เซาเบนโต้
ปอนเต เปรตา
ปอนเต เปรตา
07:30
แอตฯ กัวเนนเซ่
แอตฯ กัวเนนเซ่

MLB Regular Season 2019

Tampa Bay Rays
Tampa Bay Rays
06:00
New York Yankees
New York Yankees

อาร์เจนติน่า คัพ

กิมนาไซ เมนโดซ่า
กิมนาไซ เมนโดซ่า
LIVE
ริเวอร์เพลท
ริเวอร์เพลท
กิมนาไซ เมนโดซ่า
กิมนาไซ เมนโดซ่า
07:10
ริเวอร์เพลท
ริเวอร์เพลท

โคปา ซูดาเมริกาน่า

ลา อีคูดัด
ลา อีคูดัด
LIVE
Royal Pari
Royal Pari
ลา อีคูดัด
ลา อีคูดัด
07:30
Royal Pari
Royal Pari
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล
อินดิฯ โจเซ่วาล์เล
07:30
คาราคาส เอฟซี
คาราคาส เอฟซี

Colombia Copa Mustang A

บูคาราแมนก้า
บูคาราแมนก้า
LIVE
เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี
บูคาราแมนก้า
บูคาราแมนก้า
07:45
เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี

ICC 2018

ฟิออเรนติน่า
ฟิออเรนติน่า
LIVE
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ชีวาส กัวดาลาจาร่า

แบตมินตัน BWF 1000

แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
09:00
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000
09:00
แบตมินตัน BWF 1000
แบตมินตัน BWF 1000

อินโดนีเซีย ลีกา

เซเมน ปาดัง
เซเมน ปาดัง
15:30
บายังการา ซูราบาย
บายังการา ซูราบาย
PSS Sleman
PSS Sleman
15:30
PSIS เซมารัง
PSIS เซมารัง
PSM มากัสซาร์
PSM มากัสซาร์
18:30
เปอร์เซบายา
เปอร์เซบายา

เวียมนาม D1

ซานนา คานห์ฮัว
ซานนา คานห์ฮัว
17:00
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
โฮจิมินห์ ซิตี้
โฮจิมินห์ ซิตี้
17:00
ด่านัง
ด่านัง
นัม ดินห์ FC
นัม ดินห์ FC
17:00
ทันห์เฮาห์ เอฟซี
ทันห์เฮาห์ เอฟซี
กวาง นัม
กวาง นัม
17:00
ไฮฟอง เอฟซี
ไฮฟอง เอฟซี
ทัน กวางนินห์
ทัน กวางนินห์
18:00
เวียดเทล
เวียดเทล
ฮานอย ทีแอนด์ที
ฮานอย ทีแอนด์ที
19:00
ฮองอันห์ ยาลาย
ฮองอันห์ ยาลาย

ช้าง เอฟเอ คัพ

ศุลกากร ยูไนเต็ด
ศุลกากร ยูไนเต็ด
18:00
เชียงราย ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
ไทยฮอนด้า
ไทยฮอนด้า
18:00
สมุทรปราการ ซิตี้
สมุทรปราการ ซิตี้
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
18:00
ระยอง เอฟซี
ระยอง เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
โปลิศ เทโร
โปลิศ เทโร
เมืองทอง ยูไนเต็ด
เมืองทอง ยูไนเต็ด
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี

จีน ซูเปอร์ลีก

เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
18:35
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน
หวูฮั่น ซอลล์
หวูฮั่น ซอลล์
18:35
เจียงซู เซียนตี้
เจียงซู เซียนตี้
ซานตง ลู่เนิ่ง
ซานตง ลู่เนิ่ง
18:35
เทียนจิน ฉวนเจียน
เทียนจิน ฉวนเจียน
shenzhen
shenzhen
18:35
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
ฉงชิ่ง ลี่ฟาน
ปักกิ่ง กั๋วอัน
ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35
ปักกิ่ง เหรินเฮอ
ปักกิ่ง เหรินเฮอ

รัสเซีย ดิวิชั่น 3

โลโคโมทีฟ มอสโก บี
โลโคโมทีฟ มอสโก บี
21:00
FK โคลอมนา
FK โคลอมนา

EURO U19

โปรตุเกส(U19)
โปรตุเกส(U19)
21:45
สเปน(U19)
สเปน(U19)
อาร์เมเนีย(U19)
อาร์เมเนีย(U19)
00:00
อิตาลี(U19)
อิตาลี(U19)

แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ

ตูนิเซีย
ตูนิเซีย
02:00
ไนจีเรีย
ไนจีเรีย

Golf LPGA Tour

Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour
03:00
Golf LPGA Tour
Golf LPGA Tour

บราซิล คัพ

บาเฮีย
บาเฮีย
05:15
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
เกรมิโอ้ ปอร์โต้
อัตเลติโก มิไนโร่
อัตเลติโก มิไนโร่
05:15
ครูไซโร่ MG
ครูไซโร่ MG
ฟลาเมงโก
ฟลาเมงโก
07:30
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
อินเตอร์นาซิอองนาล
อินเตอร์นาซิอองนาล
07:30
พัลไมรัส
พัลไมรัส

อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
ฮุสตัน ไดนาโม
ฮุสตัน ไดนาโม
นิวอิงแลนด์ เรโวลูชั่น
นิวอิงแลนด์ เรโวลูชั่น
06:00
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
โตรอนโต้ เอฟซี
โตรอนโต้ เอฟซี
07:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
ชิคาโก ไฟร์
ชิคาโก ไฟร์
07:00
โคลัมบัส ครูว์
โคลัมบัส ครูว์

อเมริกา D1

นอร์ท แคโรไลนา
นอร์ท แคโรไลนา
06:00
Loudoun United
Loudoun United
สโวปปาร์ค
สโวปปาร์ค
07:00
Hartford Athletic
Hartford Athletic
Memphis 901
Memphis 901
07:30
แนชวิลล์ เอฟซี
แนชวิลล์ เอฟซี
el paso
el paso
08:00
ซาน อันโตนิโอ
ซาน อันโตนิโอ
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้
08:00
เรโน เอฟซี
เรโน เอฟซี

ICC 2019

ฟิออเรนติน่า
ฟิออเรนติน่า
08:00
ชีวาส กัวดาลาจาร่า
ชีวาส กัวดาลาจาร่า

Table Tennis T2

Table Tennis T2
Table Tennis T2
11:00
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
Table Tennis T2
17:00
Table Tennis T2
Table Tennis T2

The Open

The Open
The Open
12:30
The Open
The Open