ตารางถ่าย 25 กุมภาพันธ์ 2563
25 กุมภาพันธ์ 2563

กระชับมิตรสโมสร

เติร์กกูคู อตาสปอร์
เติร์กกูคู อตาสปอร์
21:00
อันตัลยาสปอร์
อันตัลยาสปอร์
โวลิน ลุตส์ค
โวลิน ลุตส์ค
22:00
อาร์ฮุส เฟรมัด
อาร์ฮุส เฟรมัด
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
02:30
LA กาแล็กซี 2
LA กาแล็กซี 2
ลาการ์โตส(U20)
ลาการ์โตส(U20)
03:00
ทัลซ่า รัฟเนค
ทัลซ่า รัฟเนค
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
03:00
Swietochlowice
Swietochlowice

เอเอฟซี คัพ

สะเวย์ เรียง
สะเวย์ เรียง
LIVE
บาหลี ยูไนเต็ด
บาหลี ยูไนเต็ด
โฮกัง ยูไนเต็ด
โฮกัง ยูไนเต็ด
LIVE
โฮจิมินห์ ซิตี้
โฮจิมินห์ ซิตี้
เซเรส เอฟซี
เซเรส เอฟซี
LIVE
ทัน กวางนินห์
ทัน กวางนินห์
อัล จาซีรา
อัล จาซีรา
22:00
อัล ริฟฟา
อัล ริฟฟา
อัล คาดเซีย
อัล คาดเซีย
23:30
ดูฟาร์
ดูฟาร์

โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

โอลิมปิก เดอซาฟี่
โอลิมปิก เดอซาฟี่
23:00
เฟร์ ราเบท
เฟร์ ราเบท
มาเกร็ฟ เท็ทวอน
มาเกร็ฟ เท็ทวอน
01:00
Raja BeniMellal
Raja BeniMellal

MLB Regular

Toronto Blue Jays
Toronto Blue Jays
01:00
Philadelphia Phillies
Philadelphia Phillies

ชิลี พรีเมียร์ บี

ซานติเอโก มอร์นิ่ง
ซานติเอโก มอร์นิ่ง
04:00
โคเบรลัว
โคเบรลัว
แรนเจอร์ส ทัลค่า
แรนเจอร์ส ทัลค่า
06:30
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้

Turkey 2

ฮาเตย์สปอร์
ฮาเตย์สปอร์
LIVE
ออสมานลิสปอร์
ออสมานลิสปอร์
เมเนแมน
เมเนแมน
20:30
อดาน่า
อดาน่า
คารากูมรัค
คารากูมรัค
23:00
เอสคิเซไฮสปอร์
เอสคิเซไฮสปอร์

กระชับมิตรทีมชาติ

มาซิโดเนีย(U19)
มาซิโดเนีย(U19)
20:00
จอร์เจีย(U19)
จอร์เจีย(U19)
นิการากัว
นิการากัว
08:00
ปานามา
ปานามา

อินเดีย ลีก

นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด
นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด
21:00
เชนไนยิน เอฟซี
เชนไนยิน เอฟซี

สโลวีเนีย ลิกา 1

โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
22:00
NK ทริคลาฟ
NK ทริคลาฟ
เอ็นเค อลูมินิจ
เอ็นเค อลูมินิจ
00:00
รูดาร์ วาเลนเย่
รูดาร์ วาเลนเย่

พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

โคเลอไรน์
โคเลอไรน์
22:00
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
เกล็นนาโวน ลูร์กัน
ครูซาเดอร์
ครูซาเดอร์
22:00
คลิฟตันวิลล์
คลิฟตันวิลล์

กาตาร์ ลีก

อัล-ดูฮาอิล
อัล-ดูฮาอิล
22:00
อัมม์ ซาลาล
อัมม์ ซาลาล

โรมาเนีย ดิวิชั่น2

ราปิด บูคาเรสต์
ราปิด บูคาเรสต์
00:00
เทอริส ออทูล
เทอริส ออทูล

คูเวต ลีก

อัลคูเวต SC
อัลคูเวต SC
23:00
อัล นาสเซอร์
อัล นาสเซอร์

แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
02:45
บริสตอล ซิตี้
บริสตอล ซิตี้
ลูตัน ทาวน์
ลูตัน ทาวน์
02:45
เบรนท์ฟอร์ด
เบรนท์ฟอร์ด
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
02:45
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
02:45
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
เวสต์บรอมวิช
เวสต์บรอมวิช
03:00
เพรสตัน นอร์ทเอนด์
เพรสตัน นอร์ทเอนด์

สก็อตฯ แชมเปี้ยนชิพ

อายร์ ยูไนเต็ด
อายร์ ยูไนเต็ด
02:45
กรีน็อค มอร์ตัน
กรีน็อค มอร์ตัน
ดันเฟิร์มลิน
ดันเฟิร์มลิน
02:45
อินเวอร์เนสส์
อินเวอร์เนสส์

สก็อตแลนด์ พรีเมียร์ลีก

มาเธอร์เวลล์
มาเธอร์เวลล์
02:45
เซนต์ เมียร์เรน
เซนต์ เมียร์เรน

อังกฤษ คอนเฟอเรนช์

AFC ฟิลเด้
AFC ฟิลเด้
02:45
น็อตต์ส เคาน์ตี้
น็อตต์ส เคาน์ตี้
บาร์เน็ต
บาร์เน็ต
02:45
ดาเก้นแฮม
ดาเก้นแฮม
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
02:45
เอ็บบ์สฟลีต
เอ็บบ์สฟลีต
อัลเดอร์ชอต
อัลเดอร์ชอต
02:45
บอร์เรแฮม
บอร์เรแฮม

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เชลซี
เชลซี
03:00
บาเยิร์น มิวนิค
บาเยิร์น มิวนิค
นาโปลี
นาโปลี
03:00
บาร์เซโลน่า
บาร์เซโลน่า

Argentina B

อัลมิแรนเต้ บราวน์
อัลมิแรนเต้ บราวน์
03:35
Armenio
Armenio

โคปา ซูดาเมริกาน่า

ซีเอ ริเวอร์เพลท
ซีเอ ริเวอร์เพลท
05:15
แอตเลติโก้ กรัว
แอตเลติโก้ กรัว
สปอร์ต ฮวนคาโย่
สปอร์ต ฮวนคาโย่
07:30
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
ริเวอร์เพลท(PAR)
ริเวอร์เพลท(PAR)
07:30
เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี
โกยาส
โกยาส
07:30
โซลเดอ อเมริกา
โซลเดอ อเมริกา

อาร์เจนติน่า คัพ

กิมนาเซีย
กิมนาเซีย
07:10
Pere Lachaise
Pere Lachaise

โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส

แอดเลติโก ทูคูแมน
แอดเลติโก ทูคูแมน
07:30
เมเดลลิน
เมเดลลิน

Colombia B

เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร
07:40
แอตเลติโก้ ฮิวล่า
แอตเลติโก้ ฮิวล่า

คอนคาเคฟ แชมป์ฯลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
08:00
CD โมตากัว
CD โมตากัว