ตารางถ่าย 18 กันยายน 2562

เอเอฟซี แชมป์ฯลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

คลับบรูซ
คลับบรูซ
23:55
กาลาตาซาราย
กาลาตาซาราย
โอลิมเปียกอส
โอลิมเปียกอส
23:55
สเปอร์ส
สเปอร์ส

บราซิล ซีรี่บี

วิลล่า โนว่า
วิลล่า โนว่า
LIVE
โบตาโฟโก้ SP
โบตาโฟโก้ SP
เซาเบนโต้
เซาเบนโต้
07:30
วิตอเรีย BA
วิตอเรีย BA

MLB Regular Season 2019

Los Angeles Angels
Los Angeles Angels
LIVE
New York Yankees
New York Yankees

อเมริกา D1

แนชวิลล์ เอฟซี
แนชวิลล์ เอฟซี
07:00
Birmingham Legion
Birmingham Legion
ทาโคมา ดีเฟียนซ์
ทาโคมา ดีเฟียนซ์
09:00
เรอัล โมนาร์ช
เรอัล โมนาร์ช

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B

ชาคาริตา จูเนียร์ส
ชาคาริตา จูเนียร์ส
07:05
ซานมาร์ติน ทูคูมัน
ซานมาร์ติน ทูคูมัน

อาร์เจนติน่า คัพ

โกดอย ครูซ
โกดอย ครูซ
07:10
ริเวอร์เพลท
ริเวอร์เพลท

Colombia Copa Mustang A

เดปอร์ติโว กาลี
เดปอร์ติโว กาลี
07:30
เปโตรเลร่า
เปโตรเลร่า

คอสตาริกา พรีเมียร์

อลาจูเรนเซ่
อลาจูเรนเซ่
09:00
Limon FC
Limon FC

2019 WTA Tour Premie

2019 WTA Tour Premie
2019 WTA Tour Premie
09:00
2019 WTA Tour Premie
2019 WTA Tour Premie

2019 BWF World Tour Super

2019 BWF World Tour Super
2019 BWF World Tour Super
09:01
2019 BWF World Tour Super
2019 BWF World Tour Super

AFC U-16 Championship

ลาว(U16)
ลาว(U16)
15:00
ญี่ปุ่น(U16)
ญี่ปุ่น(U16)
จีน (U16)
จีน (U16)
15:30
ฟิลิปปินส์(U16)
ฟิลิปปินส์(U16)
เกาหลีใต้(U16)
เกาหลีใต้(U16)
15:30
ไชนีส ไทเป(U16)
ไชนีส ไทเป(U16)
ออสเตรเลีย(U16)
ออสเตรเลีย(U16)
16:00
มาเก๊า(U16)
มาเก๊า(U16)
อิรัก(U16)
อิรัก(U16)
16:30
ยูเออี(U16)
ยูเออี(U16)
อินเดีย(U16)
อินเดีย(U16)
18:00
เติร์กเมนิสถาน ยู16
เติร์กเมนิสถาน ยู16
อุซเบกิสถาน(U16)
อุซเบกิสถาน(U16)
18:00
บาห์เรน(U16)
บาห์เรน(U16)
เวียดนาม(U16)
เวียดนาม(U16)
18:00
มองโกเลีย(U16)
มองโกเลีย(U16)
มาเลเซีย(U16)
มาเลเซีย(U16)
18:30
กัมพูชา(U16)
กัมพูชา(U16)
เมียนมาร์(U16)
เมียนมาร์(U16)
18:30
ไทย(U16)
ไทย(U16)
อินโดนีเซีย(WU-16)
อินโดนีเซีย(WU-16)
19:00
นอร์เทิร์น มาเรียนา(U16)
นอร์เทิร์น มาเรียนา(U16)
อัฟกานิสถาน(U16)
อัฟกานิสถาน(U16)
19:15
ปาเลสไตน์(U16)
ปาเลสไตน์(U16)
เยเมน(U16)
เยเมน(U16)
20:00
ภูฎาน(U16)
ภูฎาน(U16)
ทาจิกิสถาน(U16)
ทาจิกิสถาน(U16)
21:00
คูเวต(U16)
คูเวต(U16)
คีร์กิสถาน(U16)
คีร์กิสถาน(U16)
21:00
เลบานอน(U16)
เลบานอน(U16)
อิหร่าน(U16)
อิหร่าน(U16)
22:15
มัลดีฟส์(U16)
มัลดีฟส์(U16)
โอมาน(U16)
โอมาน(U16)
22:25
ปากีสถาน ยู16
ปากีสถาน ยู16
กาตาร์ ยู16
กาตาร์ ยู16
23:00
บังคลาเทศ(U16)
บังคลาเทศ(U16)

อินโดนีเซีย ลีกา

บาริโต ปูเตรา
บาริโต ปูเตรา
15:30
บายังการา ซูราบาย
บายังการา ซูราบาย
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
ปูซามาเนีย บอร์เนียว
15:30
มารูด้า
มารูด้า
เปอร์ซิบ บันดุง
เปอร์ซิบ บันดุง
18:30
เซเมน ปาดัง
เซเมน ปาดัง

UEFA EU(WU-17)

ไอซ์แลนด์(WU-17)
ไอซ์แลนด์(WU-17)
16:00
มอลตา(WU-17)
มอลตา(WU-17)
เบลารุส(WU-17)
เบลารุส(WU-17)
22:00
ฝรั่งเศส(WU-17)
ฝรั่งเศส(WU-17)

ฟุตบอลหญิง U16 ชิงแชมป์เอเชีย

บังคลาเทศ(WU-16)
บังคลาเทศ(WU-16)
16:00
ญี่ปุ่น(WU-16)
ญี่ปุ่น(WU-16)
ไทย(WU-16)
ไทย(WU-16)
19:00
ออสเตรเลีย(WU-16)
ออสเตรเลีย(WU-16)

ออสเตรเลีย คัพ

Brisbane Strikers
Brisbane Strikers
16:30
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
ไวท์เทิร์ลซี เซบราส
เมลเบิร์น ซิตี้
เมลเบิร์น ซิตี้
16:30
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

เจแปน คัพ

ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
โออิตะ ตรินิต้า
วิสเซล โกเบ
วิสเซล โกเบ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
จูบิโล อิวาตะ
จูบิโล อิวาตะ
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
ชิมิสุ เอส-พัลส์
สากัน โตสู
สากัน โตสู
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
เซเรโซ โอซาก้า
นากาซากิ
นากาซากิ
17:00
เวกัลตา เซนได
เวกัลตา เซนได

UEFA U19

ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(U19)
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(U19)
17:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(U19)
แมนเชสเตอร์ ซิตี้(U19)
แอตฯมาดริด(U19)
แอตฯมาดริด(U19)
19:00
ยูเวนตุส(U19)
ยูเวนตุส(U19)
เลเวอร์คูเซ่น(U19)
เลเวอร์คูเซ่น(U19)
19:00
โลโคโมทีฟ มอสโก(U19)
โลโคโมทีฟ มอสโก(U19)
โอลิมเปียกอส(U19)
โอลิมเปียกอส(U19)
19:00
สเปอร์(U19)
สเปอร์(U19)
คลับบรูซ(U19)
คลับบรูซ(U19)
20:00
กาลาตาซาราย(U19)
กาลาตาซาราย(U19)
ดินาโม ซาเกร็บ(U19)
ดินาโม ซาเกร็บ(U19)
20:00
อตาลันต้า(U19)
อตาลันต้า(U19)
ปารีส แซงต์ฯ(U19)
ปารีส แซงต์ฯ(U19)
21:00
เรอัล มาดริด(U19)
เรอัล มาดริด(U19)
บาเยิร์น มิวนิค(U19)
บาเยิร์น มิวนิค(U19)
21:00
โอเล็คซานเดรีย
โอเล็คซานเดรีย

เกาหลีใต้ fa คัพ

อินชอน โคเรียล
อินชอน โคเรียล
17:00
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
Hwaseong FC
Hwaseong FC
17:00
ซูวอน ซัมซุง
ซูวอน ซัมซุง

เกาหลี ดิวิชั่น2

เอฟซี อันยาง
เอฟซี อันยาง
17:30
ซูวอน เอฟซี
ซูวอน เอฟซี
กวางจู เอฟซี
กวางจู เอฟซี
17:30
บูโชน FC
บูโชน FC
อาซัน มูกุงฮวา
อาซัน มูกุงฮวา
18:00
อันซัน กรีนเนอรซ์
อันซัน กรีนเนอรซ์

เช็ก U19

สโลวัคโก้(U19)
สโลวัคโก้(U19)
18:00
ฮราเดตส์กราลอเว(U19)
ฮราเดตส์กราลอเว(U19)

IWF World Championships 2019

IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
18:00
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019
20:30
IWF World Championships 2019
IWF World Championships 2019

สิงคโปร์ ลีก

โฮมยูไนเต็ด
โฮมยูไนเต็ด
18:45
ยัง ไลอ้อนส์
ยัง ไลอ้อนส์
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
18:45
บาเลสเตียร์ คัลซา
บาเลสเตียร์ คัลซา
เกย์ลัง ยูไนเต็ด
เกย์ลัง ยูไนเต็ด
18:45
สิงคโปร์ วอริเออร์
สิงคโปร์ วอริเออร์
บรูไน DPMM
บรูไน DPMM
19:15
แทมปิเนส โรเวอร์ส
แทมปิเนส โรเวอร์ส

Georgia Division

สปาร์ตากี้
สปาร์ตากี้
19:00
Guria Lanchkhuti
Guria Lanchkhuti

ช้าง FA Cup

แบงค็อก ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
การท่าเรือ เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
ราชบุรี มิตรผล
ราชบุรี มิตรผล
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด

อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก

FC Noah
FC Noah
19:15
ชีรัค
ชีรัค
อแวน อคาเดมี่
อแวน อคาเดมี่
20:30
อรารัต เยเรวาน
อรารัต เยเรวาน

นอร์เวย์ ดิวิชั่น 2

ทรอมส์ดาเลน
ทรอมส์ดาเลน
20:00
ซานด์เนส
ซานด์เนส
ซานเดฟยอร์ด
ซานเดฟยอร์ด
23:00
สตรอมเมน
สตรอมเมน
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
23:00
เนสท์ โซตรา
เนสท์ โซตรา
โนท็อดเด้น
โนท็อดเด้น
23:00
คองสวิงเกอร์
คองสวิงเกอร์
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า
23:00
Jerv
Jerv
อาเลซุนด์
อาเลซุนด์
23:00
KFUM ออสโล
KFUM ออสโล
สคีด ออสโล
สคีด ออสโล
23:00
ซองน์ดาล
ซองน์ดาล

มาเลเซีย คัพ

ปุเลา ปีนัง
ปุเลา ปีนัง
20:00
PB ปาหัง
PB ปาหัง
ซาบาห์
ซาบาห์
20:00
เปรัค เอฟเอ
เปรัค เอฟเอ
เฟลด้า ยูไนเต็ด
เฟลด้า ยูไนเต็ด
20:00
เซลังกอร์ PB
เซลังกอร์ PB

สโลวีเนีย คัพ

NK ทริคลาฟ
NK ทริคลาฟ
20:30
NK มูรา 05
NK มูรา 05
Brda
Brda
20:30
ดอมซาเล่
ดอมซาเล่
โคเปอร์
โคเปอร์
21:30
มาริบอร์
มาริบอร์
เอ็นเค อลูมินิจ
เอ็นเค อลูมินิจ
22:00
Tabor Sezana
Tabor Sezana

Latvian League

ริก้า FC
ริก้า FC
22:00
FK เวนต์สปิลส์
FK เวนต์สปิลส์

เอสโตเนียลีก

ทรานส์ นาร์ว่า
ทรานส์ นาร์ว่า
23:00
ทาร์ตู เจเคมัก
ทาร์ตู เจเคมัก
Maardu Starbunker
Maardu Starbunker
23:00
เพ็ดลินนามีสกอนด์
เพ็ดลินนามีสกอนด์
ฟลอร่า ทาลลินน์
ฟลอร่า ทาลลินน์
23:30
เลวาเดีย ทัลลินน์
เลวาเดีย ทัลลินน์

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

วิสล่า พล็อค
วิสล่า พล็อค
23:00
ลีเกีย วอร์ซอว์
ลีเกีย วอร์ซอว์

สโลวาเกีย ลิกา 1

สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
23:00
FK เซนิก้า
FK เซนิก้า

เช็ก ดิวิชั่น1

เทปลิเซ่
เทปลิเซ่
23:00
มลาด้า โบเลสลาฟ
มลาด้า โบเลสลาฟ

ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์

ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
23:45
เวสต์มานเนียยาร์
เวสต์มานเนียยาร์