ตารางถ่าย 28 กุมภาพันธ์ 2563
28 กุมภาพันธ์ 2563

ซาอุดิฯ พรีเมียร์ลีก

อัล ดาฮัม
อัล ดาฮัม
20:10
อัล ฮาเซม
อัล ฮาเซม
อัล-อดาลห์
อัล-อดาลห์
22:20
อัล ไฟซาลี(ซาอุ)
อัล ไฟซาลี(ซาอุ)
อัล เฟฮา
อัล เฟฮา
00:10
อัล ราเอ็ด
อัล ราเอ็ด

ยูโรป้า ลีก

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
แฟร้งค์เฟิร์ต

Snooker World Ranking

Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
20:00
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking
02:00
Snooker World Ranking
Snooker World Ranking

ATP Tour 500

ATP Tour 500
ATP Tour 500
21:00
ATP Tour 500
ATP Tour 500
ATP Tour 500
ATP Tour 500
07:00
ATP Tour 500
ATP Tour 500
ATP Tour 500
ATP Tour 500
22:01
ATP Tour 500
ATP Tour 500

MLB Regular

St. Louis Cardinals
St. Louis Cardinals
01:00
New York Mets
New York Mets

อาร์เมเนีย พรีเมียร์ลีก

เอฟซี เยเรวาน
เอฟซี เยเรวาน
17:00
อลาชเคิร์ต
อลาชเคิร์ต

คอมปินาโต้ เปาลิสต้า

กัวรานี่ SP
กัวรานี่ SP
05:15
อากัว ซานต้า
อากัว ซานต้า
บรากันติโน
บรากันติโน
07:30
อิทัวโน่
อิทัวโน่

NBA

Dallas Mavericks
Dallas Mavericks
08:00
Miami Heat
Miami Heat
Denver Nuggets
Denver Nuggets
10:30
Los Angeles Clippers
Los Angeles Clippers

ABB FIA Formula E C ship

ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
14:55
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
16:45
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship
20:00
ABB FIA Formula E C ship
ABB FIA Formula E C ship

Sailgp

Sailgp
Sailgp
12:30
Sailgp
Sailgp

ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

พอร์ต เมลเบิร์น
พอร์ต เมลเบิร์น
15:45
Eastern Lions SC
Eastern Lions SC
กรีนกัลลี่
กรีนกัลลี่
16:00
Avondale
Avondale
โอคไลจ์ แคนนอนส์
โอคไลจ์ แคนนอนส์
16:30
เซ้าท์ เมลเบิร์น
เซ้าท์ เมลเบิร์น

รัสเซีย ทีมสำรอง

เซนิต(U21)
เซนิต(U21)
16:00
โลโคโมทีฟ มอสโก(U21)
โลโคโมทีฟ มอสโก(U21)
ไดนาโมมอสโก(U21)
ไดนาโมมอสโก(U21)
18:00
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
สปาร์ตัก มอสโก(U21)
CSKA มอสโก(U21)
CSKA มอสโก(U21)
18:00
FK อูราล(U21)
FK อูราล(U21)

ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนีย์ เอฟซี
ซิดนีย์ เอฟซี
16:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น1

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
วิสเซล โกเบ
วิสเซล โกเบ

เช็ก U19

ไพรบราม(U19)
ไพรบราม(U19)
17:00
สลาเวีย ปราก(U19)
สลาเวีย ปราก(U19)

Uzbekistan League

โคแคน
โคแคน
17:30
บูโซโร FK
บูโซโร FK
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
18:00
บุนยอดกอร์
บุนยอดกอร์
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
โลโคโมทีฟ ทัชเคน
18:45
อันดิแจน แทชเค้นท์
อันดิแจน แทชเค้นท์

เวียมนาม D1

นัม ดินห์ FC
นัม ดินห์ FC
18:00
ฮองลินห์ ฮาตินห์
ฮองลินห์ ฮาตินห์

จีน ซูเปอร์ลีก

ปักกิ่ง กั๋วอัน
ปักกิ่ง กั๋วอัน
18:35
ฉือเจียจวง
ฉือเจียจวง
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
18:35
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
เซี่ยงไฮ้ อีสต์เอเชีย
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
18:35
เหอหนาน เจี้ยนเย้
เหอหนาน เจี้ยนเย้

กระชับมิตรทีมชาติ

มาซิโดเนีย(U19)
มาซิโดเนีย(U19)
19:00
จอร์เจีย(U19)
จอร์เจีย(U19)

อิหร่าน พรีเมียร์ลีก

ไซปา
ไซปา
19:00
ซาแนท นาฟ
ซาแนท นาฟ
นาฟท์ มาสจีด
นาฟท์ มาสจีด
19:30
เพย์กัน
เพย์กัน
พาร์ส โจโนบิ
พาร์ส โจโนบิ
21:00
แทรคเตอร์ ซาซี่
แทรคเตอร์ ซาซี่

มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

ยะโฮร์ ดารุล
ยะโฮร์ ดารุล
20:00
เคดะห์
เคดะห์

กระชับมิตรสโมสร

ออด เกรนแลนด์
ออด เกรนแลนด์
20:00
โรเซนบอร์ก
โรเซนบอร์ก
เรนเฮล์ม
เรนเฮล์ม
21:30
คริสเตียนซุนด์ BK
คริสเตียนซุนด์ BK
เฮาเกซุนด์
เฮาเกซุนด์
22:00
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น
โมลด์
โมลด์
23:00
อาเลซุนด์
อาเลซุนด์
ซาน อันโตนิโอ
ซาน อันโตนิโอ
02:00
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์

ยูเออี ดิวิชั่น1

อัล จาซิล่า(UAE)
อัล จาซิล่า(UAE)
20:30
กอร์ ฟัคเค่น
กอร์ ฟัคเค่น
บานนี่ ยาส
บานนี่ ยาส
20:30
อัล อาห์ลี(UAE)
อัล อาห์ลี(UAE)
อัล ฟูจารัช
อัล ฟูจารัช
23:15
อิตติฮัต คาลบา
อิตติฮัต คาลบา

กาตาร์ ลีก

อัล ไซลีย่า
อัล ไซลีย่า
20:50
อัล การาฟา
อัล การาฟา
อัล วาครา
อัล วาครา
23:00
อัมม์ ซาลาล
อัมม์ ซาลาล

กรีซ ดิวิชั่น2

โดซา ดรามัส
โดซา ดรามัส
21:00
เจียนนิน่า
เจียนนิน่า

WTA Tour Premier

WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
21:30
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier
22:00
WTA Tour Premier
WTA Tour Premier

โครเอเชีย ดิวิชั่น1

สลาเวน โคปริฟนิก้า
สลาเวน โคปริฟนิก้า
23:00
วาร์เท็กซ์
วาร์เท็กซ์
กอริก้า
กอริก้า
01:00
อิสทรา 1961
อิสทรา 1961

รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

ครีลย่า โซเวียตอฟ
ครีลย่า โซเวียตอฟ
22:30
โอเรนเบิร์ก
โอเรนเบิร์ก

พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

เบโร่ สตารา
เบโร่ สตารา
22:30
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ

โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เซปซี่
เซปซี่
23:00
โปลิเทคนิก้า อายซี่
โปลิเทคนิก้า อายซี่
ดินาโม บูคาเรสต์
ดินาโม บูคาเรสต์
01:30
FC คลินเซนิ
FC คลินเซนิ

caf แชมเปี้ยนส์ ลีก

ซามาเล็ค
ซามาเล็ค
23:00
เอสเปรานซ์ ST
เอสเปรานซ์ ST

โปรตุเกส ดิวิชั่น2

เบนฟิก้า บี
เบนฟิก้า บี
23:00
ไลซอส
ไลซอส

ฟินแลนด์ คัพ

คูพีเอส
คูพีเอส
23:30
RoPS โรวานีมี่
RoPS โรวานีมี่

โปแลนด์ ดิวิชั่น1

รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
00:00
ปิแอส กลิวิส
ปิแอส กลิวิส
จาเกียลโลเนีย
จาเกียลโลเนีย
02:30
เลช พอซนาน
เลช พอซนาน

ยูเครน พรีเมียร์ลีก

Dnipro-1
Dnipro-1
00:00
ดินาโม เคียฟ
ดินาโม เคียฟ

เช็ก ดิวิชั่น1

เซสเก บูเดโจวิซ
เซสเก บูเดโจวิซ
00:00
บานิค ออสตราว่า
บานิค ออสตราว่า

เดนมาร์ก ดิวิชั่น1

วีบรอก
วีบรอก
00:00
ฮวิโดฟ
ฮวิโดฟ

ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

อลันยาสปอร์
อลันยาสปอร์
00:00
เบซิคตัส
เบซิคตัส

เยอรมัน D2

คาร์ลสรูห์
คาร์ลสรูห์
00:30
เนิร์นแบร์ก
เนิร์นแบร์ก
เรเกนเบิร์ก
เรเกนเบิร์ก
00:30
ดินาโม เดรสเดน
ดินาโม เดรสเดน

เดนมาร์ก ซุปเปอร์ ลีก

AGF อาร์ฮุส
AGF อาร์ฮุส
01:00
โฮโบร
โฮโบร

เยอรมันลีกา 3

อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
01:00
บาเยิร์น มิวนิค(Am)
บาเยิร์น มิวนิค(Am)

แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

เอสเค ติรานา
เอสเค ติรานา
01:00
ปาร์ติซานี ทิราน่า
ปาร์ติซานี ทิราน่า

ออสเตรีย ดิวิชั่น2

SV รีด
SV รีด
01:10
ออสเตรีย ลัสเตนัว
ออสเตรีย ลัสเตนัว
FAC ทีมเฟอไวน์
FAC ทีมเฟอไวน์
01:10
เอสวี ฮอร์น
เอสวี ฮอร์น
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
ออสเตรีย เวียนนา(Am)
01:10
SKU อัมเสตทเทน
SKU อัมเสตทเทน
Vorwarts Steyr
Vorwarts Steyr
01:10
FC Pasching
FC Pasching

ฮอลแลนด์ พรีเมียร์

วิลเล่ม ทเว
วิลเล่ม ทเว
02:00
โกรนิงเก้น
โกรนิงเก้น

ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

โซโชซ์
โซโชซ์
02:00
โรเดซ อเวรอน
โรเดซ อเวรอน
เลอ ม็องส์
เลอ ม็องส์
02:00
แก็งก็อง
แก็งก็อง
ก็อง
ก็อง
02:00
เกรอน็อบล์
เกรอน็อบล์
โอแซร์
โอแซร์
02:00
นิออร์ท
นิออร์ท
ชาโตรูซ์
ชาโตรูซ์
02:00
เลอ อาฟร์
เลอ อาฟร์
น็องซี่
น็องซี่
02:00
แกลร์กมงต์ ฟุต
แกลร์กมงต์ ฟุต
โอร์แลงส์
โอร์แลงส์
02:00
ทรัวส์
ทรัวส์
วาล็องเซียนส์
วาล็องเซียนส์
02:00
อฌักซิโอ้ ACA
อฌักซิโอ้ ACA

ฮอลแลนด์ D2

อัลเมเร่ ซิตี้
อัลเมเร่ ซิตี้
02:00
เฮลมอนด์ สปอร์ต
เฮลมอนด์ สปอร์ต
คัมบูร์
คัมบูร์
02:00
พีเอสวี(Am)
พีเอสวี(Am)
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
02:00
เอ็กเซลซิเออร์
เอ็กเซลซิเออร์
โวเลนดัม
โวเลนดัม
02:00
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
เดอ กราฟสคัป
เดอ กราฟสคัป
02:00
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
AZ อัลค์ม่าร์(Am)
อาแจกซ์(Am)
อาแจกซ์(Am)
02:00
เทลสตาร์
เทลสตาร์
MVV มาสทริสช์
MVV มาสทริสช์
02:00
เดน บอสช์
เดน บอสช์
ไนจ์เมเก้น
ไนจ์เมเก้น
02:00
เอ็นเอซี เบรด้า
เอ็นเอซี เบรด้า
FC ออสส์
FC ออสส์
02:00
อูเทร็คท์(Am)
อูเทร็คท์(Am)
โรด้า เจซี
โรด้า เจซี
02:00
ดอร์เดรชท์
ดอร์เดรชท์

สวิตฯ ดิวิชั่น2

กราสฮ็อปเปอร์
กราสฮ็อปเปอร์
02:00
อารัว
อารัว

บุนเดสลีกา เยอรมัน

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
02:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

เบลเยี่ยม โปรลีก

แซงต์ ทรุยด็อง
แซงต์ ทรุยด็อง
02:30
เมเชเลน
เมเชเลน

เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

โลเคอเรน
โลเคอเรน
02:30
เบียรส์ชอทวิลริค
เบียรส์ชอทวิลริค
KVSK ลอมเมล
KVSK ลอมเมล
02:30
โรเซลาเร่
โรเซลาเร่
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส
02:30
เวสเตอร์โล
เวสเตอร์โล
Excelsior Virton
Excelsior Virton
02:30
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน

ลีกเอิง ฝรั่งเศส

นีมส์
นีมส์
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย
โอลิมปิก มาร์กเซย

ลีกวัน อังกฤษ

พอร์ทสมัธ
พอร์ทสมัธ
02:45
โรชเดล
โรชเดล

ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

แชมร็อค โรเวอร์ส
แชมร็อค โรเวอร์ส
02:45
ดันดาล์ค
ดันดาล์ค
เดอร์รี่ ซิตี้
เดอร์รี่ ซิตี้
02:45
โบฮีเมี่ยนส์
โบฮีเมี่ยนส์
คอร์ก ซิตี้
คอร์ก ซิตี้
02:45
ฟินน์ ฮาร์ปส์
ฟินน์ ฮาร์ปส์
เชลบอร์น
เชลบอร์น
02:45
เซนต์ แพตทริคส์
เซนต์ แพตทริคส์

สกอตแลนด์ เอฟเอคัพ

ฮิเบอร์เนี่ยน
ฮิเบอร์เนี่ยน
02:45
อินเวอร์เนสส์
อินเวอร์เนสส์

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

นอริช ซิตี้
นอริช ซิตี้
03:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เลสเตอร์ ซิตี้

ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
เรอัล โซเซียดาด
03:00
เรอัล บายาโดลิด
เรอัล บายาโดลิด

ลาลีกา สเปน 2

ลาส พัลมาส
ลาส พัลมาส
03:00
มาลาก้า
มาลาก้า

กัลโช่ เซเรียบี อิตาลี

วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
03:00
โครโตเน่
โครโตเน่

เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
03:00
FBC เมลการ์
FBC เมลการ์
เอเลี่ยนซา ลิม่า
เอเลี่ยนซา ลิม่า
08:00
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B

Belgrano
Belgrano
03:05
ออล บอยส์
ออล บอยส์
ติเกร
ติเกร
05:00
กิมนาเซีย จูจุย
กิมนาเซีย จูจุย

โปรตุเกส ลีกา ซาเกรส

ปอร์ติโมเนนเซ่
ปอร์ติโมเนนเซ่
03:30
วิตอเรีย เซตูบัล
วิตอเรีย เซตูบัล

Ecuador Pilsener A

เดลฟิน เอสซี
เดลฟิน เอสซี
04:30
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
เอล นาซิอองนาล
เอล นาซิอองนาล
07:00
LDU กีโต้
LDU กีโต้

ชิลี พรีเมียร์ลีก

ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
04:30
คาโตลิก้า
คาโตลิก้า

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์

ราซิ่ง คลับ
ราซิ่ง คลับ
05:00
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
โคลอน
โคลอน
07:10
โบคา จูเนียร์ส
โบคา จูเนียร์ส

ปารากวัย พรีเมียร์

Guay Leena
Guay Leena
06:00
ลิเบอร์ตาด
ลิเบอร์ตาด

เม็กซิโก ดิวิชั่น2

แอตแลนเต้
แอตแลนเต้
06:00
เวนาดอส FC
เวนาดอส FC

อูรุกวัย พรีเมียร์

เพนาโรล
เพนาโรล
06:00
ดานูบิโอ
ดานูบิโอ
เซอร์โร ลาร์โก
เซอร์โร ลาร์โก
06:00
บอสตัน ริเวอร์
บอสตัน ริเวอร์

Colombia Copa Mustang A

จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
จูเนียร์ บาแรนคิลล่า
07:40
จากูวาเรส
จากูวาเรส

เม็กซิโก พรีเมียร่า

แอตเลติโก้ ซานลูอิส
แอตเลติโก้ ซานลูอิส
08:00
เอฟซี ฮัวเรซ
เอฟซี ฮัวเรซ
โตลูก้า
โตลูก้า
08:00
มอนเทอร์เรย์
มอนเทอร์เรย์